Oruka Iyọkuro Ọpa Ti o lagbara fun Awọn ọkọ ti n ṣiṣẹ latọna jijin Ingiant DHS034-1-10A
Àpèjúwe Kúkúrú:
Àlàyé Ọjà
Àwọn àmì ọjà
Oruka Iyọkuro Ọpa Ti o lagbara fun Awọn ọkọ ti n ṣiṣẹ latọna jijin,
Ìlànà ìpele
DHS034-1-10A
Awọn ipilẹ akọkọ
Iye awọn iyika 1 Iwọn otutu iṣiṣẹ “-40℃~+65℃”
Iye lọwọlọwọ ti a ṣe ayẹwo 10A Ọriniinitutu iṣẹ ⼜70%
Fólẹ́ẹ̀tì tí a fún ní ìwọ̀n 0~240 VAC/VDC Ipele aabo IP51
Ailewu idabobo ≥500MΩ @500VDC Àwọn ohun èlò ilé Irin ti ko njepata
Agbára ìdábòbò 500 VAC@50Hz,60s,2mA Ohun elo ifọwọkan itanna Àwọn irin iyebíye
Ìyàtọ̀ ìdènà oníyípadà <10MΩ Asiwaju waya sipesifikesonu 5A fún àwọn àyíká pẹ̀lú AF-0.35mm^2, ìsinmi pẹ̀lú AF-0.15mm^2
Iyara yiyi 0~300rpm Gigun okun waya asiwaju 200mm + 15mm
Àkójọ Ìṣàfihàn Ọjà
àpèjúwe ọjà1
Fífi ìbéèrè sílẹ̀
àpèjúwe ọjà2
àpèjúwe ọjà3
àpèjúwe ọjà4
Àǹfààní wa
Ibi Iṣẹlẹ Ile-iṣẹ
àpèjúwe ọjà5
àpèjúwe ọjà 6
àpèjúwe ọjà7Ìlànà ìpele
DHS034-1-10A
Awọn ipilẹ akọkọ
Iye awọn iyika 1 Iwọn otutu ṣiṣẹ “-40℃~+65℃”
Iye lọwọlọwọ 10A Ọriniinitutu ṣiṣẹ <70%
Fólẹ́ẹ̀tì tí a fún ní ìwọ̀n 0~240 Ìpele ààbò VAC/VDC IP51
Agbara idabobo ≥500MΩ @500VDC Ohun elo ile Irin alagbara
Agbára ìdábòbò 500 VAC@50Hz,60s,2mA Ohun èlò ìfọwọ́kan iná mànàmáná Irin iyebíye
Ìyàtọ̀ ìdènà oníyípadà <10MΩ Ìpele wáyà olórí 5A fún àwọn àyíká pẹ̀lú AF-0.35mm^2, ìyókù pẹ̀lú AF-0.15mm^2