Orúka Ingiant DHK350-3-15A Tí Ó Wà Nínú Bore Slip Ring Fún Àwọn Ẹ̀rọ Iṣẹ́-ajé
Àpèjúwe Kúkúrú:
Àlàyé Ọjà
Àwọn àmì ọjà
Oruka Igiant DHK350-3-15A Nipasẹ Bore Slip Ring Fun Awọn Ẹrọ Ile-iṣẹ,
Ìlànà ìpele
DHK350-3-15A
Awọn ipilẹ akọkọ
Iye awọn iyika 3 Iwọn otutu iṣiṣẹ “-40℃~+65℃”
Iye lọwọlọwọ ti a ṣe ayẹwo 15A, le ṣe adani Ọriniinitutu iṣẹ ⼜70%
Fólẹ́ẹ̀tì tí a fún ní ìwọ̀n 0~240 VAC/VDC Ipele aabo IP54
Ailewu idabobo ≥1000MΩ @500VDC Àwọn ohun èlò ilé Alumọni Alloy
Agbára ìdábòbò 1500 VAC@50Hz,60s,2mA Ohun elo ifọwọkan itanna Àwọn irin iyebíye
Ìyàtọ̀ ìdènà oníyípadà <10MΩ Asiwaju waya sipesifikesonu Wáyà onírọ̀rùn tí a fi àwọ̀ Teflon ṣe tí a fi aṣọ ìbora bò tí a sì fi sínú agolo
Iyara yiyi 0~600rpm Gigun okun waya asiwaju 500mm + 20mm
Àkójọ Àkójọ Ọjà Déédé
àpèjúwe ọjà1
Fífi ìbéèrè sílẹ̀
• Àwọn ohun èlò ìfihàn/ìfihàn
• Ẹ̀rọ ìfipamọ́ / ìdìpọ̀
• Àwọn ètò ìtọ́jú semikondaktọ
• Ẹ̀rọ iṣẹ́-ọnà
• àwọn tábìlì àtọ́ka ìyípo
• Awọn ohun elo iṣakoso ilana
• Àwọn ilé ìṣọ́ tàbí àwọn ìyípo kébùlì
• Ina pajawiri, awọn ẹrọ robotik Palletizing, Aṣayan
• Àwọn ohun èlò ìṣègùn | àwọn sensọ̀ iyipo, iná pàjáwìrì, àti robotik
• Àwọn ìyípo kéékèèké
àpèjúwe ọjà2
àpèjúwe ọjà3
àpèjúwe ọjà4
Àǹfààní wa
1. Àǹfààní ọjà:
· Iṣẹ́ ìdarí àmì aláìlẹ́gbẹ́ pẹ̀lú ariwo àyíká iná mànàmáná tó kéré jùlọ
· Àpò tí ó dì mú kí ó ba ààlà àyè tí ó ṣòro jùlọ mu
· Ni ibamu ni kikun pẹlu awọn ifihan agbara ipele iṣakoso analog ati TTL mejeeji
· Awọn bearings rogodo ti o peye fun igbesi aye gigun
· Àwọn ẹ̀rọ tí a fi èdìdì sí wà, IP67 àṣàyàn
· Iṣẹ́ aluminiomu anodized ti o lagbara
· Ó wà pẹ̀lú Ethernet
· Ifijiṣẹ yarayara
Ibi Iṣẹlẹ Ile-iṣẹ
àpèjúwe ọjà5
àpèjúwe ọjà 6
àpèjúwe ọjà7Ìlànà ìpele
DHK350-3-15A
Awọn ipilẹ akọkọ
Iye awọn iyika 3 Iwọn otutu ṣiṣẹ “-40℃~+65℃”
Ti a ṣe ayẹwo lọwọlọwọ 15A, o le ṣe adani ọriniinitutu ṣiṣẹ ± 70%
Fólẹ́ẹ̀tì tí a fún ní ìwọ̀n 0~240 Ìpele ààbò VAC/VDC IP54
Agbara idabobo ≥1000MΩ @500VDC Ohun elo ile Aluminiomu Alloy
Agbára ìdábòbò 1500 VAC@50Hz,60s,2mA Ohun èlò ìfọwọ́kan iná mànàmáná Irin iyebíye
Ìyàtọ̀ ìdènà oníyípadà <10MΩ Ìpele wáyà olórí Wáyà onírọ̀rùn tí a fi àwọ̀ ṣe tí a fi sínú àwo Teflon tí a fi àwọ̀ ṣe tí a sì fi sínú agolo