DHS060-21-1S Oruka ìfàsẹ́yìn Ingiant RF àdàpọ̀ ikanni 1 RF + ikanni 21 àmì agbára pẹ̀lú ìwọ̀n iwọ̀n 60mm
Àpèjúwe Kúkúrú:
Ikanni RF 1 + awọn ikanni 21 apapo ifihan agbara agbara ọkọ ologun radar RF hybrid rpm
Awọn ẹya ọja RF slip ring:
-40℃~+85℃ iwọn otutu;
Ṣiṣẹda adaṣe ti awọn bọtini pataki, pẹlu igbẹkẹle giga ati iduroṣinṣin pupọ;
Apẹrẹ eto kekere, iṣẹ ṣiṣe dan ati iyipo kekere;
Àlàyé Ọjà
Àwọn àmì ọjà
DHS060-21-1S
Awọn ipilẹ akọkọ
Iye awọn iyika
21
Iwọn otutu iṣiṣẹ
“-40℃~+65℃”
Iye lọwọlọwọ ti a ṣe ayẹwo
le ṣe adani
Ọriniinitutu iṣẹ
⼜70%
Fólẹ́ẹ̀tì tí a fún ní ìwọ̀n
0~240 VAC/VDC
Ipele aabo
IP54
Ailewu idabobo
≥1000MΩ @500VDC
Àwọn ohun èlò ilé
Alumọni Alloy
Agbára ìdábòbò
1500 VAC@50Hz,60s,2mA
Ohun elo ifọwọkan itanna
Àwọn irin iyebíye
Ìyàtọ̀ ìdènà oníyípadà
<10MΩ
Asiwaju waya sipesifikesonu
Wáyà onírọ̀rùn tí a fi àwọ̀ Teflon ṣe tí a fi aṣọ ìbora bò tí a sì fi sínú agolo
Iyara yiyi
0~600rpm
Gigun okun waya asiwaju
500mm + 20mm
Àwòrán ọjà:
DHS075-35
Awọn ẹya ọja RF slip ring:
  • -40℃~+85℃ iwọn otutu;