Orúka Fánìkì DHS012-18 Micro Flange Slip Ring
Àpèjúwe Kúkúrú:
  1. DHS012 series jẹ́ òrùka ìfàmọ́ra onípele tó lágbára pẹ̀lú ìbú àtẹ́lẹwọ́ òde 12mm àti flange kan.
Àlàyé Ọjà
Àwọn àmì ọjà
Àpèjúwe Orúka Fángà Micro Flange DHS012 -18
Iwọn opin ita Ingiant DHS012 Series 12mm, o ni awọn ikanni 1-48 ti o kun fun iwọn iyipo adaṣe ti o peye, o ṣe atilẹyin ifihan agbara ati gbigbe adapọ agbara, o le ṣe akanṣe nọmba awọn iyika ati folti lọwọlọwọ ti o da lori awọn awoṣe boṣewa
Awọn Ohun elo Aṣoju
Àpèjúwe Orúkọ Ọjà
DHS012-18-2A
  1. (1) Iru ọja: DH—oruka ifaworanhan ina
  2. (2) Ọ̀nà ìfisílé: S—òrùka ìfàsẹ́yìn ọ̀pá líle
  3. (3) Ìwọ̀n òrùka ìfàsẹ́yìn ọ̀pá líle: 12-12 mm
  4. (4) Àròpọ̀ àwọn àyíká: àwọn àyíká 18-18
  5. (5) A kò ní fi àmì sí i tí ó bá kọjá ìṣàn omi tí a ti ṣe àyẹ̀wò rẹ̀ fún àwọn àyíká.
DHS012-18 Micro Flange Slip Ring 2D Iyàwòrán DHS012-18
DHS012-6-1A
Awọn Ìlànà Ìmọ̀-ẹ̀rọ DHS012-18 Micro Flange Slip Ring
Tabili Ipele Ọja
Ipele ọja Iyara iṣiṣẹ Ìgbésí ayé iṣẹ́
Gbogbogbòò 0~200 rpm Àwọn ìyípadà mílíọ̀nù mẹ́wàá
Ilé-iṣẹ́ 300~1000rpm Àwọn ìyípadà mílíọ̀nù 30
Àwọn Ìlànà Ìmọ̀-ẹ̀rọ
Imọ-ẹrọ itanna Imọ-ẹrọ ẹrọ
Àwọn ìpele Iye Àwọn ìpele Iye
Iye awọn oruka 18 Òrùka tàbí Àṣà Iwọn otutu iṣiṣẹ -20℃~+70℃
Iye lọwọlọwọ ti a ṣe ayẹwo 2A Ọriniinitutu iṣẹ ⼜70%
Fólẹ́ẹ̀tì tí a fún ní ìwọ̀n 0~240VAC/VDC Ipele aabo IP51
Ailewu idabobo ≥250ΜΩ@500VDC Ohun èlò ìkarahun Irin ti ko njepata
Agbára ìdábòbò 220VAC@50Hz,60s,2mA Ohun elo ifọwọkan itanna Àwọn irin iyebíye
Iye iyipada resistance iyipada <10mΩ Ìlànà ìtọ́sọ́nà 5A fún àwọn iyika pẹ̀lú AF-0.35 mm²,
isinmi pẹlu AF-0.15 mm²
Iyara iṣiṣẹ 0-100rpm Gígùn ìdarí 500mm+20mm
Tábìlì Ìsọfúnni Wáyà DHS012-18 Micro Flange Slip Ring
Tábìlì Ìsọfúnni Waya
Iye lọwọlọwọ ti a ṣe ayẹwo Iwọn waya
(AWG)
Ìwọ̀n adarí
(mm²)
Àwọ̀ wáyà Iwọn opin waya
≤2A AWG26# 0.15 Pupa, ofeefee, dudu, buluu, alawọ ewe, funfun,
brown, grẹy, ọsan, eleyi ti, fẹẹrẹ, pupa, kedere
Φ1
3A AWG24# 0.2 Pupa, ofeefee, dudu, buluu, alawọ ewe, funfun, brown, grẹy, osan, eleyi ti, fẹẹrẹ, pupa, kedere, buluu funfun, pupa funfun funfun Φ1.3
5A AWG22# 0.35 Pupa, ofeefee, dudu, buluu, alawọ ewe, funfun, brown, grẹy, osan, eleyi ti, fẹẹrẹ, pupa, kedere, buluu funfun, pupa funfun funfun Φ1.3
6A AWG20# 0.5 Pupa, ofeefee Φ1.4
8A AWG18# 0.75 Pupa, ofeefee, dudu, brown, alawọ ewe, funfun, buluu, grẹy, osan, eleyi ti Φ1.6
10A AWG16# 1.5 Pupa, ofeefee, dudu, brown, alawọ ewe, funfun Φ2.0
15A AWG14# 2.00 Pupa, ofeefee, dudu, brown, alawọ ewe, funfun Φ2.3
20A AWG14# 2.5 Pupa, ofeefee, dudu, brown, alawọ ewe, funfun Φ2.3
25A AWG12# 3.00 Pupa, ofeefee, dudu, buluu Φ3.2
30A AWG10# 6.00 Pupa Φ4.2
>30A Lo ọpọ awọn okun AWG12# tabi ọpọ awọn okun AWG10# ni afiwera
Apejuwe ipari okun waya asiwaju:
1.500+20mm (Ohun tí a nílò fún gbogbogbò: Wọ́n gígùn wáyà láti ojú ìparí ihò ìta wáyà ti àwọn òrùka inú àti òde ti òrùka ìfàsẹ́yìn).
2.Gígùn gẹ́gẹ́ bí oníbàárà ṣe béèrè: L <1000mm, Standard L+20mm
L>1000mm, Búdà L+50mm
L>5000mm, Búdà L+100mm